JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
KURUGENZI YA MAWASILIANO YA RAIS IKULU

Simu: 255-262961500/1 OFISI YA RAIS,

Nukushi: 255-262961502 e | BARABARA YA JULIUS o,
Baruapepe : press@ikulu.go.tz ’

CHAMWINO,
Tovuti : www.ikulu.go.tz S.L.P 1102,

40400 DODOMA.

Py /

Dodoma
02 Julai, 2023

TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Samia Suluhu Hassan
leo tarehe 02 Julai, 2023 amefanya mabadiliko madogo ya Wakuu wa
Wilaya kama ifuatavyo:

1) Ametengua uteuzi wa Mkuu wa Wilaya ya Temeke, Mwanahamisi
Athumani Munkunda na kumteua Mobhare Holmes Matinyi kuwa
Mkuu wa Wilaya ya Temeke.

2) Ametengua uteuzi wa Mkuu wa Wilaya ya Kilindi, Abel Yeji
Busalama. Amemhamisha kituo Mkuu wa Wilaya ya Tanga Mjini,
Hashim Shaib Mgandilwa kwenda kuwa Mkuu wa Wilaya ya
Kilindi.

3) Amemteua James Wilbert Kaji kuwa Mkuu wa Wilaya ya Tanga

Mijini.
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